Halloween Town
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Halloween Town

HALLOWEEN CARNIVAL

Forum  บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Welcome To Halloween Town - ขณะนี้ได้ทำการ RE : Quest ใหม่แล้วนะครับ ใครอยากเล่น สามารถสมัครได้ที่นี่ http://holloween.forumotions.net/forum-f16/topic-t92.htm#1132 เร็วๆ นี้ ไม่นานเกินรอ !!

ประกาศ ข้อมูล เว็บบอร์ดนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Dr.Halloween
Halloween Master
Halloween Master
Dr.Halloween

ประกาศ ข้อมูล เว็บบอร์ดนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศ ข้อมูล เว็บบอร์ดนะครับ   ประกาศ ข้อมูล เว็บบอร์ดนะครับ EmptySat Apr 18, 2009 8:29 pm

สวัสดี และ ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดนี้นะขอรับ
ตอนนี้จะขอบอก อะไรหลายๆ อย่างเกี่ยวกับตัวบอร์ด ก่อนครับ ซึ่งมันอาจจะยังไม่ค่อยเสถียรนักนะครับ

กฎ กติกา และ มารยาท ผมจะบอกแปะไว้ตามห้องให้แล้วนะครับ อ่านแล้วปฎิบัติตาม ไม่ยากเกินที่ท่านจะทำได้แน่นอนครับ

ก่อนอื่นก็ต้องบอกเกี่ยวกับกลุ่มผู้ใช้ก่อนนะครับผม

1. Admin - อันนี้ผมเองครับ จะคอยดูแลทุกอย่างของบอร์ด และดูแลตามห้องต่างๆ ให้อยู่ในสภาพเรียบร้อยนะครับผม ถ้ามีอะไรไม่เข้าใจ หรือ ขาดเหลือต้องการอะไรเพิ่มเติมก็ PM มานะครับ หรือ ถ้า ผม Chat อยู่ก็จะพิจารณาปรับแต่งให้เดี๋ยวนั้นครับ

สามารถมาคุยกันได้ที่ Formthejok@hotmail.com นะครับ

2. Moderator - กลุ่มนี้ท่านสามารถ ทำการ ปัก Sticky ได้ และมีหน้าที่คอยดูแลตามห้องต่างๆ ครับ
*ตอนนี้ยังมีสมาชิกไม่ครบคน ตอนนี้ก็ใช้ ชื่อกลุ่มนี้ไปก่อนนะครับ ถ้าครบคนแล้วค่อยว่ากันอีกทีนะงิ

3. Member - สมาชิกในบอร์ด ท่านสามารถทำการอ่านหรือรีพลายได้ทุกห้องทุกกระทู้ครับ

4. Guest - หรือผู้ที่มาเยี่ยมเยียนบอร์ด ท่านสามารถเข้าไปอ่านได้ทุกห้องทุกกระทู้ แต่ไม่สามารถรีพลายได้ยกเว้นห้อง News นะครับ

***อาจจะมีสิ่งๆ อื่นๆตามมานะครับ เพราะว่า ตัวบอร์ดยังไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่ครับผม มีอะไรติดขัดหรือไม่สะดวก ทางสตูดิโอก็กราบขออภัยมา ณ ที่นี้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://holloween.forumotions.net

ประกาศ ข้อมูล เว็บบอร์ดนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1