Halloween Town
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Halloween Town

HALLOWEEN CARNIVAL

Forum  บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Welcome To Halloween Town - ขณะนี้ได้ทำการ RE : Quest ใหม่แล้วนะครับ ใครอยากเล่น สามารถสมัครได้ที่นี่ http://holloween.forumotions.net/forum-f16/topic-t92.htm#1132 เร็วๆ นี้ ไม่นานเกินรอ !!

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)

Go down 
trio-jam
mynamekor
sunderman
7 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
sunderman
Halloween
Halloween

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 8:53 am

...... Question

แก้ไขล่าสุดโดย sunderman เมื่อ Sat Jul 17, 2010 6:48 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
mynamekor
7 SIN
mynamekor

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 8:17 pm

อะไร ครับนิ... อยากจะท้าประลองหรือครับ 555 เอาเปล่า! (โดนตบหัว หาเรื่องอีกละ)
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 8:24 pm

เปล่าครับ เปล่าตั้งกระทู้........
ก็.................ก็........
YAAAHAAAA Twisted Evil Shocked
ผมรอสุ่มอยู่ในกอหญ้าน่ะ
ในที่สุด....... affraid ก็เจอ cheers affraid bounce
เอาก็เอาครับ Rolling Eyes Twisted Evil

อลัน แวมวูฟ

เอ่อ พรุ่งนี้ผมสอบน่ะ วันสุดท้ายพอดี น่าจะเล่นได้นะขอรับ
ไม่ค่อยเก่งนะครับ ไงก็ออมมือให้ด้วยนะ drunken Neutral
mynamekor
7 SIN
mynamekor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 8:34 pm

ฮาๆ แล้วแต่ครับ เล่นกันฮาๆ ก็ได้หน่อ แก้บอร์ดเงียบ

งั้นเดียว ลองคุยกันก่อนก็ได้ รูปแบบไหน

(mynameko@hotmail.com) แอดมาครับจะได้คุยได้สะดวก

หะหะ (ชอบเอางานใส่ตัว)
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 8:38 pm

ออ..ครับๆ

chanai123 ของผมนะ เมลล์เด๊อ
mynamekor
7 SIN
mynamekor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyThu Jul 15, 2010 9:27 pm

รับแล้ว นะครับ ไงก็ add ด้วย หะหะ (งานเข้าอีก แล้วก้ากก)

แจ้งอะไรนิดๆ หมาขาวนะจ้า ไม่ใช่หมาป่าขาว นั้นมันเฟิร์ส หะหะ
trio-jam
Halloween
Halloween
trio-jam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyFri Jul 16, 2010 7:21 am

ก็ว่ามาจุดอะไร เหอๆๆ

เชียร์น้องหมา สู้ๆนะจ๊ะ
http://trio-jam.exteen.com
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 1:05 pm

เปิด..................เลยนะครับ 6หน้าก่อน ยังไม่จบเทิร์นนะครับ Shocked

จัดไปปปปปปป เห็นเงียบกัน ขอรับ

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB1

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB2

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB3

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB4

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB5

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB6

ยังไม่จบเทิรนนะครับ กำลังปั่นอยู่

พิมพ์ตกขอโทษด้วยบครับ >/\<
mynamekor
7 SIN
mynamekor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 6:49 pm

มัน จะซัดกันแล้ววววววววววววว

เตรียมตัวรับเทิร์น ครับ รอน้อง มาต่อเทิร์นให้เสร็จ ยะหู้
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 6:50 pm

ฮะๆ ovov ตูมมมมมมมมมมมมมมม ฟัด เด เคะ Shocked
Dr.Halloween
Halloween Master
Halloween Master
Dr.Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 9:12 pm

รอตัวเต็มมมมมมมมมมม

โอ้วเย่ !!!!!
http://holloween.forumotions.net
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 9:13 pm

Yahaaaaaa ช่วยบอร์ดๆๆ
trio-jam
Halloween
Halloween
trio-jam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 10:03 pm

ตายล่ะ ศัตรูลูกม่อเยอะมาก

ระวังตัวด้วยนะน้องหมาาาาาาา
jacktheripper
Intruder
Intruder

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Jul 19, 2010 10:52 pm

ฆ่า มัน !!

YaHa ~

ปล. อยากเห็น โงกุน แจมด้วย
PoJeaWa LittleGirl

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyTue Jul 20, 2010 5:57 pm

ทาเคชิ : โอวววว หมาขาวที่รัก โดนอเลน คปด. ซะแล้ววววว TT^TT โฮ

วาว่า : ทำใจๆ พี่ทาเคชิ *ตบบ่าป๊าบๆ

................

ว่าแล้วก้ยกป้ายเชียร์หมาขาว ฆ่ามันนนนนนนนนน /เฮ้ย ท่าจะโอเวอร์แอคติ้งไป

สู้ๆฮ๊าบบบบ ทั้ง 2 คน

/ลงขันทางหมาขาว 9:1 นะเฟ้ยยยย *วอนนอนคุกซะแล้ว วาว่า=w="""

sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyTue Jul 20, 2010 6:00 pm

ใครเชียร์อลันผมบ้างงงงงง ขอมือออออออออ...........หน่อย
affraid เอ๊อะ!!!!~ กลายเป็นตัวร้ายไปแล้ววววววว TT^TT
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Jul 31, 2010 10:33 pm

เงียบ อย่างแรงครับ ขอรายงานสถานการณ์ล่าสุดขณะนี้ อลัน แวมวูฟ กำลังตกที่นั่งลำบากกกกกกกกกกกกกกกก

Sad

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) P

ไม่ได้ต่อจากคอมิคชุดที่แล้วนะครับ ลัดมาเล่นๆ เพราะนี่คือ แผ่นล่าสุด ครับ กำลังปั่นอยู่ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Shocked

By Krittapad Der Son สถานะ เด็กซ่าห์ว่างโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ alien

แก้ไขล่าสุดโดย sunderman เมื่อ Sat Jul 31, 2010 10:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Jul 31, 2010 10:36 pm

ยังไม่โยนเทรินนะครับพี่ Surprised

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Aug 02, 2010 6:46 pm

อรันเจอหมาขาวตบกระเด็นนนนนนนนน 55555+

มาถึงก็รุนแรงเลยทีเดียว

(ซันคุงชอบเล่นเปอร์แฮะ เเจ๋วๆ)

/เกาะป้ายR.I.P ขำหน้าอรัน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyMon Aug 02, 2010 6:58 pm

ขอบคุณครับบบบ >/\< เล่นเปอ มั่ว ขั้นเทพ สั่ว ครับ o[]o ไม่เคยลองดูจาบทเรียน สดหมด มั่ว

ช่วงนี้ผมกีฬาสีเดี๋ยว ได้ทำเสร็จเร็วๆนี้แน่ครับ ^^
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Aug 14, 2010 9:03 am

เอาล่ะครับ ขออภัยที่เงียบไปหลายวัน ไม่ยอมหนีไปง่ายๆ Evil or Very Mad หรอกครับ

เทิร์น 1 Complete

เชิญเลยครับ อ้อ รวมๆแล้ว 23 หน้า ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ Shocked เพลินเกิน ทะลุกฎ
เห็นบอร์ดฮอลโลวีนเงียบมากครับ เลยทำเยอะๆๆ Shocked

คือ อยากทำเป็นเรื่องราวนิดหน่อยนะครับ ไม่ต้องใส่ใจหรอกครับ Sad คืออยากจะบอกว่า
http://holloween.forumotions.net/forum-f4/topic-t87.htm
ตรงอินโทรอลันผม เนื้อเรื่องมันจะต่อกัน

ขณะนี้อลันกำลังมุ่งหน้ามายังฮอลโลวีนเทาว์ เพื่อสมัครงานครับ

มันจะต่อกันนะครับ หลังจากต่ออินโทรมาประมาณ 3 ชั่วโมง อลันก็เริ่มเดินเข้าเขตชนบทของเมืองฮอลโลวีน
แถวนั้นเป็นเขตสุสานขนาดใหญ่ ข้างหน้าก็เหมือนไม่มีทางไปต่อ เพราะมีแต่หมอกทั้งนั้น และแล้วก็เจอ............

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB2
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB3
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB4
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB5
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB6
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB7
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB8
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB9
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB10
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB11
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB12
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB13
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB14
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB15
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB16
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB17
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB18
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB19
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB20
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB21
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB22
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) AvsB23

ส่งเทิร์น............ Arrow Arrow Arrow
ถ้าเกิดมีข้อผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยด้วยนะครับ >/\<
mynamekor
7 SIN
mynamekor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Aug 14, 2010 7:58 pm

โอ้ รับเทิร์นฮะ กลับไปคิดก่อน
trio-jam
Halloween
Halloween
trio-jam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptyTue Aug 17, 2010 9:54 pm

น้องหมาสู้ตาย โลด~~~~~!!!!!!!!!
mynamekor
7 SIN
mynamekor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Sep 18, 2010 8:58 pm

หลัง จากรอมานานเกินไปแล้ว ขอแปะเทิร์นสุดท้าย!

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 1-7
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 2-10
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 3-6
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 4-6
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 5-6
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 6-5
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 7-3
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 8-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 9-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 10-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 11-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 12-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 14-1
[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) 15-1

จบแล้วครับ ไงก็ อย่างว่ามันอาจยังไม่จบ โปรดติดตามครับ *=*
sunderman
Halloween
Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)   [นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู  (เหอ...) EmptySat Sep 18, 2010 9:10 pm

Shocked โว้วววววววว ยอดเลย บางแก้วน่ารักจริงๆ เวลาออกมาจากปลายปากกา
พี่ก่อ โหว น่ารักมักๆๆ ขอบคุณนะครับพี่ที่ช่วยผม ทำ CF ครั้งแรกแบบเป็นทางการในชีวิต
ขอบคุณครับพี่ ผมจะไม่ลืมเลยครับ >/\<

ว่าแต่ O O ตัวอะไรน่ะ !!!!!!!!! ตอนสุดท้าย

[นอกรอบ]ระเบิดศึก Alan vamwolf ปะทะ หมาขาวเจ้าเสน่ห์ นัดกระชับศัตรู (เหอ...)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [Character สังกัด Holloween] Alan Vamwolf+Intro[complete จา]
» [นอกรอบ]อินุริว(หัวหอม) ฟัด เด(เดนั่นแหละ)(1/0)
» [นอกรอบ]อินุริว vs เฟิร์ส--SURPRISE ATTACK!!!---
» [นอกรอบ]อัลเบิร์ต vs ริปแวน --SURPRISE ATTACK!!!--