Halloween Town
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Halloween Town

HALLOWEEN CARNIVAL

Forum  บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  
Welcome To Halloween Town - ขณะนี้ได้ทำการ RE : Quest ใหม่แล้วนะครับ ใครอยากเล่น สามารถสมัครได้ที่นี่ http://holloween.forumotions.net/forum-f16/topic-t92.htm#1132 เร็วๆ นี้ ไม่นานเกินรอ !!

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )

Go down 
By~ne
trio-jam
pattanakorm
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pattanakorm

pattanakorm

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Jul 12, 2009 11:56 am

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) Dce345c1

ชื่อ - แอน
ชาติ - ไทยลูกครึ่งญี่ปุ่น
โรงเรียนที่อยู่ - " โรงเรียนเสียเส้น "
อายุ - 18 ปี
น้ำหนัก - 42 กม.
อาวุธ - ไม้หน้าสาม หรือ ของอะไรก็ได้ที่ตีได้ ( ที่อยู่บริเวณนั้น )
ของที่ชอบ ( เป็นการส่วนตัว ) - ไม่มี
สิ่งที่เกลียด - คนกวน TEEN ( ส่วนใหญ่เกลียดผู้ชาย ) เกลียดคนพูด ทำเป็นตีสนิท
อาหารที่ชอบ - ผัก อย่างเดียว ( เพราะ คิดว่ากินอย่างอื่น จะไม่เเข็งเเรง )
เหตุผลที่มาที่นี่ - เพราะอยากตีคน !? Cool

อินโทร ยังไม่ได้เริ่มทำเลยครับ ขอเวลาก่อนเด่อ

แก้ไขล่าสุดโดย pattanakorm เมื่อ Sun Oct 04, 2009 9:34 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
trio-jam
Halloween
Halloween
trio-jam

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Jul 12, 2009 6:26 pm

คุ้นๆเนอะ แล้วนี่เข้าฝ่ายใดนิ?
http://trio-jam.exteen.com
By~ne
Halloween
Halloween
By~ne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptyMon Jul 13, 2009 9:10 pm

มาแล้วสินะ

สุขภาพแข็งแรงจิงๆ กินผักๆ Very Happy
http://by-ne-.exteen.com/
hana5394

hana5394

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySat Jul 25, 2009 8:37 pm

-0- แอบขโมยจากคมแฝกป่ะเนี่ยยย >M<อย่ามาดักตีหัวนู๋น้าาา~
http://hana5394.exteen.com/
Yoziila~*
Intruder
Intruder
Yoziila~*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySat Aug 01, 2009 11:54 pm

มาอยู่ฝ่ายบุกเร็ว!!
http://narinlover.exteen.com
ranjimiko

ranjimiko

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Aug 09, 2009 3:12 pm

โห ตัวละครเค้านี่ ยังไงก็เอานะ แต่ขออย่างเดียว ... อย่าตุ๊บหนูน้า~

ปล.ตัวละครสวย มว้ากกกกกกกกกกกกกก.
pattanakorm

pattanakorm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Sep 27, 2009 12:29 am

มาเเจ้งครับ
ผมจะเป็นฝ่ายบุก !
เรื่อง อินโทรถ้ามีเวลาจะปั่นนะครับ
ช่วงนี่ไกล้สอบ
ขออภัยที่พึ่งมาเเจ้ง ครับ
pattanakorm

pattanakorm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Oct 04, 2009 8:30 am

เผาสดครับ Very Happy
เเต่ได้ใจความ..

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) E0e1dd2d

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) 1-24
Dr.Halloween
Halloween Master
Halloween Master
Dr.Halloween

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptySun Oct 04, 2009 9:29 pm

โอ้ว มาแหล่ว คุคุคุ
http://holloween.forumotions.net
trio-jam
Halloween
Halloween
trio-jam

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )   [ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ  ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! ) EmptyMon Oct 05, 2009 11:55 pm

คนที่ 2 รึเปล่านะ....
http://trio-jam.exteen.com

[ABSENT]" แอน " ( นักเลงสาวโรงเรียนเสียเส้น ) ประวัติ + ภาพ ( อินโทรมาเเว้วววครับ 2 แผ่น ! )
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ABSENT][Character] เด นักฆ่าผู้ใช้พลังจิต =x=
» [ABSENT][NPC Halloween] 7 deadly sin : Sin of Wrath (เรธ)
» [ABSENT][Character]อันนา กับ ราชินีปิศาษ
» [ABSENT][Boss-(Intruder)]Eyre De Phialofortuz!
» [ABSENT][Boss-Holloween]Envy 7Sins